ชื่อผู้ใช้งาน : 
รหัสผ่าน : 
ระยะเวลาในระบบ : 
ลงทะเบียน  ลืมรหัสผ่าน

หน้าหลัก | กระดานสนทนา | ช่วยเหลือ | ค้นหา | เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก
หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมบูชา เหรีญยหลวงพ่อผ่อง  (อ่าน 613 ครั้ง)
kob
Newbie
*

« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 08:48:00 »

ขอเชิญร่วมบูชา เหรีญยหลวงพ่อผ่อง ปี 12 นะครับ พอดีเจ้าอาวาสวัดราษฎร์เจริญ ท่านไปได้มาจากศิษย์ของหลวงพ่อท่านที่เก็บไว้ ที่แรกก็จะบูชาติดตัวไว้เฉย ๆ แต่พอดีท่านพูดถึงว่าทางวัดกำลังจะต่อเติมกฏิใหม่ ศิษย์หลวงพ่อผ่อง ก็เลยเอาเหรีญยที่เก็บไว้ มาแบ่งให้ 200 เหรียญ เป็นเรียน เขาเรียบ 100  และเหรียญเขากระดก 100 เหรียญ จำหน่าย คู่กันนะครับ ไม่แบ่งจำหน่าย คู่ ๆ ละ 1000 บาท เหรียญนี้ทันหลวงพ่อแน่นอน สำหรับศิษย์ของหลวงพ่อ ขอเชิญได้นะครับ หมดแล้วไม่มีอีกแล้วนะครับ ถ้าต้องการขอมูลอะไรเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่ เจ้าอาวาสโดยตรงนะครับ  พระอธิการวัชรินทร์  089-9599057 นะครับ ร่วมสร้างกุฏิ ส่งเสริมพระดี ๆ ให้มีกำลังใจทำงานเพื่อพระศาสนากันนะครับ ผมมาประชาสัมพันธ์ให้ ไม่ได้มีผลประโยชน์อะไรครับ

ขอเชิญร่วมบูชา เหรีญยหลวงพ่อผ่อง

kob
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 08:48:57 »

ผมยืมรูปเขามานะครับ กล้อมผมหาย ไม่มีถ่าย

Re: ขอเชิญร่วมบูชา เหรีญยหลวงพ่อผ่อง

หน้า: [1]